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01. Wajane Empowerment Program (WEP)
Mradi wa mafunzo ya ushonaji na ufumani kwa Wajane 
umeanza. Mradi huu unalenga kuwapatia ujuzi wa 
kutengeneza bidhaa ili waweze kujitegemea.

Tumewasaidia watoto 4 wa wajane kuwarudisha shule 
kwa kuwalipia ada na kuwapatia vifaa vya shule 
vinavyohitajika.

Tumewalipia gharama wajane 5 za usafiri, malazi na 
chakula kwa Wajane ili waweze kushiriki maadhimisho
 ya siku ya Wajane kitaifa Morogoro.

Mchakato wa kukata Bima za Afya kwa wajane 20 
umeshaanza. Gharama ya kila mjane ni wastani wa 
shilingi 200,000/-.

Kumtafutia makazi na kumlipia mjane mmoja 
aliyekuwa analala nje ili aweze kupata makazi ya 
kulala (Amelipiwa kodi ya miezi 3). Tunaendelea 
kukusanya pesa kwa ajili ya kumlipia kwa mwaka 
mzima. Mwezi mmoja ni shilingi 100,000/-.
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02. Wagonjwa waliosaidiwa
Binti anayesumbuliwa na kichwa kikubwa, Vanila amefanikiwa kufanyiwa operesheni tatu MOI 
(Muhimbili), na sasa ni mwezi wa pili anaendelea kuhudimiwa. Tunatarajia akiwa mzima  kabisa, 
ataweza kurudi nyumbani mwezi huu.

03.Mradi wa ushonaji kwa wasichana 
wanaotoka kwenye mazingira magumu

Mradi unawalenga wasichana ambao walilpata ujauzito katika 
umri mdogo, walioshindwa kuendelea na masomo kutokana na 
hali mbaya ya kiuchumi n.k

Jumla ya cherehani 8 zimeshanunuliwa kati ya 20 zilizohitajika.

Wanafunzi 8 wameanza kupewa mafunzo.

Mwalimu ameshapewa mkataba na kupewa malipo ya awali.

Wasichana hawa wanalipiwa gharama zote na taasisi yetu.
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04.
Mahitaji ya mavazi 
na chakula

Mavazi mbalimbali yaliyokusanywa na 
taasisi yamegawiwa kwa watu wenye 
mahitaji wakiwemo, watoto, wanawake 
na wazee katika mikoa ya Dar es Salaam, 
Pwani na Kibaha.

Tumepeleka msaada wa chakula kwenye 
kituo cha watoto wenye uhitaji kwa 
kushirikiana na Francy Microfinance.
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05. Program ya afya na lishe kwa watoto chini ya umri 
wa miaka mitano (05)

Wanawake 300 na watoto walipewa mafunzo ya vitendo ya namna ya kuandaa lishe bora kwa 

watoto ili kuepusha utapia mlo na udumavu kwa watoto mkoani Mtwara Kwa kushirikiana na 

Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara Mikindani.
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06. Program ya hedhi salama kwa wanafunzi wa 
      shule ya msingi

Wanafunzi 300 wa shule ya msingi walifikiwa kwa ajili ya hedhi salama na kugawiwa pedi.
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Tunaomba uendelee kushirikiana nasi:

LIPA NAMBA
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+255 756 999 996


